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   TAARIFA KWA UMMA 

FURSA YA UDHAMINI WA MASOMO KWA WANAFUNZI WA KIDATO CHA SITA NA 
KOZI YA UUGUZI NA UKUNGA (2026/2027) 

Assalaamu Alaykum Warahmatullahi Wabarakatuh! 
Taasisi ya Ladies in Islam Tanzania kwa kushirikiana na taasisi ya World Islamic Propagation and 
Humanitarian Services (WIPAHS) inapenda kuutaarifu umma kuhusu fursa ya udhamini wa masomo 
kwa wanafunzi watakaokuwa wanaendelea na elimu katika mwaka wa masomo 2026/2027. 
Fursa hii imetolewa na WIPAHS ikiwa ni sehemu ya jitihada zao za kuendeleza elimu na kuandaa 
viongozi bora wa baadaye kupitia msaada wa kielimu kwa vijana. 
                   
UDHAMINI UNAOTOLEWA: 
1. Wanafunzi wa Kidato cha Sita (A’ Level): Wanafunzi 5 watapatiwa udhamini wa 100% ya ada ya 
masomo yenye jumla ya Tsh 16,500,000 kwa muda wa miaka 2 ya masomo. Hivyo kila mwanafunzi 
atanufaika na kiasi cha Tsh 3,300,000 kwa mwaka. 
2. Wanafunzi wa Kozi ya Uuguzi na Ukunga; Wanafunzi 10 watapatiwa udhamini wa asilimia 100 ya 
ada ya masomo yenye jumla ya Tsh 84,375,000 kwa muda wa miaka 2 ya masomo. Hivyo kila 
mwanafunzi atanufaika na kiasi cha Tsh 8,437,500 kwa mwaka. Kwa mwaka wa masomo 2026/2027, 
jumla ya wanafunzi 15 watanufaika na udhamini huu wenye thamani ya Tsh 100,875,000. 

GHARAMA ZA MALAZI NA CHAKULA: 
Kila mwanafunzi atalipa gharama za malazi na chakula ambazo ni Tsh 1,850,000 kwa muda wa miaka 
2 ya masomo. Hata hivyo, taasisi itatoa punguzo maalum kama ifuatavyo: 
- Punguzo la maalum kwa kila mwanafunzi: Tsh 480,000 
- Punguzo la ufaulu mzuri kwa mwanafunzi : Tsh 470,000 
Hivyo gharama ya mwisho ya malazi na chakula itakuwa takribani Tsh 900,000 kwa muda wa miaka 2 
ya masomo, na inaweza kulipwa kwa awamu 5 za Tsh 180,000. 
                                          
  MASHARTI YA KUOMBA: 

• Mwombaji lazima awe amefaulu daraja la kwanza katika masomo ya sayansi. 

• ⁠Awe ni Binti wa Kiislam  

• Awe tayari kuendelea na masomo katika shule za WIPAHS zilizopo Kibaha, KM 800 kutoka 
Morogoro Road. 

• Awe na nidhamu, bidii na utayari wa kuendeleza elimu kwa manufaa ya jamii. 
                    

IKUMBUKWE: 
WIPAHS ni taasisi kongwe yenye zaidi ya miaka 40 ya kutoa huduma katika sekta ya elimu kupitia shule 
zake pamoja na chuo cha Wali U-Asr Education Centre iliyopo Kibaha. 
Kwa mwaka wa masomo 2026/2027, taasisi inatarajia kupokea wanafunzi wenye sifa stahiki ili 
kunufaika na udhamini huu muhimu wa kielimu. 
Tunawahimiza wazazi, walezi na wanafunzi wenye sifa kutumia fursa hii adhimu kwa maendeleo ya 
elimu na mustakabali wa vijana wetu. 

 
“Tumaini la Taifa ni vijana wake.” 

 
Kwa mawasiliano zaidi: 
Simu: +255 744 037 033 / +255 683 786 313 
Barua pepe: ladiesinislamtz@gmail.com / info@ladiesinislam.or.tz /info@wipahs.co.tz 
 

Imetolewa na: 
LADIES IN ISLAM TANZANIA 

Kwa kushirikiana na 
WORLD ISLAMIC PROPAGATION AND HUMANITARIAN SERVICES (WIPAHS) 
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